FACEBOOK

LightBlog

Breaking

LightBlog

Saturday, 19 July 2014

AIBU VIDEO YA MWALIMU AKILIWA URODA LIVE NA MWANAFUNZI WAKE,





Mwalimu huyu alikuwa anawafundisha wanafunzi wake wimbo wa Azonto ili waonyeshe shoo siku ya sherehe, shida ikaja baada yakuona mauno wanayokata hawa wanafunzi ni noma,

TOP 2: AMA KWELI K-LYINN HAPA ALIPENDA KWELI ...HAKUNA CHA KUPENDA PESA KAMA KINA WEMA SEPETU NA VIGOGO WA SERIKALINI:


ustarbu ulimshinda na kujikuta naye amejitupa kucheza Azonto. Angalia sasa amepandisha mzuka mpaka analazimisha kucheza na mwanafunzi wake .Aibu aliyoipata huyu mwalimu hutaamini kama utaangaklia video yake. We fanya vile wanyavyo wazenji hapo chini mbona utacheka mpaka udondoke.



Na ninyi wanafunzi acheni kuwatega walimu wenu bana , kwani na ninyi wanafunzi mshaweka stairi ya kuwatega walimu wenu.
Post a Comment
Adbox