FACEBOOK

LightBlog

Breaking

LightBlog

Saturday, 19 July 2014

SIRI NZITO YAFICHUKA KWA WADADA WA BONGO WENYE MAKALIO MAKUBWA!! JIONEE MWENYEWE HAPA



Hee, Sasa hivi imeingia tabia ya wanaume wengi kupenda mabinti au wasichana wenye makalia makubwa.. huku wakiwa hawajui siri kubwa iliyojificha juu ya hayo makalio. Kwa ufupi sana wanasayansi wameshatengeneza makalio ya bandia ambayo yanavalika. Sasa kijana unayependa makali umefikia wakati wa kusema no na kutafuta mwanamke Original!! si sio wanawake feki...

Post a Comment
Adbox