FACEBOOK

LightBlog

Breaking

LightBlog

Thursday, 10 July 2014

KUTANA NA SHINDANO LA WANAWAKE WAREMBO VIBONGE HILI HAPA...CHECK OUT THIS BEAUTIFUL LADIES.




Shindano la aina yake kwa kina dada.limeanza Tanzania.kwa wale wakina dada wanye makalio makubwa na huna pa kuyapeleka na kuishia kupigiwa mbinja na wanaume mtaani.Sasa ni wakati wako wa kupata pesa kwa makalio makubwa ulio jaaliwa .
Hili shindano limeanza huko nigeria ambako lili fanyika katika hoteli maarufu sana nchin hapo.Na mshindi alizawadiwa gari la kifahari.dada huyo alishinda kwa kuwa na makalio zidi wenzake karibu mara mbili ya makalio yao  PICHA ZAIDI BOFYA HAPA
Post a Comment
Adbox