FACEBOOK

LightBlog

Breaking

LightBlog

Friday, 1 August 2014

TAZAMA PICHA CHAFU ZA BINTI MFANYAKAZI WA NDANI WA MSANII MAARUFU



Ni aibu sana kwa binti mzuri kama huyu kukosa maadili na heshima.kufungua akaunti ya facebook na kuamua kila kukicha kupost chafu na za aibu kwa jamii
Hii ni hatari sana.kwani kueibuka kundi kubwa sana la mabinti kukosa maadili na
kutumia mitandao ya kijamii kuanika tabia  zao chafu. Hii ni akaunti mojawapo iliyogubikwa na vitendo vichafu na picha za aibu kutoka kwa huyu binti mrembo wa kiafrika
Post a Comment
Adbox