FACEBOOK

LightBlog

Breaking

LightBlog

Saturday, 19 July 2014

PICHA NA HABARI KAMILI KUHUSU HUYU DADA AMANDA ANAPATA RAHA YA TENDO LA NDOA AKIFANYA MARA 50 KWA SIKU.....!!!

 

Katika hali isiyo ya kawaida na imewashitua hata wataalamu wa afya duniani ni swala zima la binti huyu kwani kile anachokisema unaweza ukajua kama ameigiza lakini ukweli uko hiviDada mmoja mkazi wa Florida, Amanda Gryce, 24, amekili kupata raha ya tendo la ndoa mara 50 kwa siku jambo ambalo madaktari walikuwa hawataki kuliamini walipoambiwa na dada huyo.
Post a Comment
Adbox