FACEBOOK

LightBlog

Breaking

LightBlog

Friday, 4 July 2014

MAJIMAMA YASHINDANA KUMWAGA RADHI KWENYE VIGODORO PICHA NA VIDEO HAPA

BONYEZA HAPA





Miji Mama hiyo ikiendelea kushinda kuvua nguo mbele za watoto

Jimama likionyesha chupi yake mbele ya kamera ya Video na kamera ya Mtandao huu. Baadhi ya wanaume wakerwe.. waliamu kurekodi matukio hayo kwenye kamera za simu

BONYEZA HAPA  zao pichani mmoja wa wanaume hao akirekodi matukio hayo kwa lengo la kujibusti baadae MAADILI YA MTANZANIA YANAPOROMOKO. WANAWAKE watu wazima'Miji Mama' mwishoni mwa wiki iliyopita ilimwaga radhi hadharani eneo la Msamvu Magodolo jirani na kiwanda cha Komoa.
Add caption

Wanawake hao wambao wana kikundi cha kusaidia kwenye shida na raha walifanya sindano hilo la kuvua nguo MMH


Post a Comment
Adbox