FACEBOOK

LightBlog

Breaking

LightBlog

Sunday, 20 April 2014

MJI WA MOROGORO WAZIZIMA KWA PICHA ZA UCHI ZA DADA HUYU




Dada huyu nimkazi wa morogoro manispaa ya mirogoro,amekua akigawa uroda kama pipi katika mji huo wa morogoro,ikiwa ni pamoja nakupiga mapicha ya uchi kwa lengo la kuwaraghai na kuwapagawisha mabwana wa mji huo,amekua akibadilisha  wanaume kama nguo,tutawaletea list ya maprof wa chuo kikuu cha kilimo ambao amekwisha tembea nao halo yakua ni waume za watu ,pia tutawaletea pia zinazo muonyesha binti huyu akiwa uchi katika hotel moja mashuhuri mjini hapa,huku kukiwa na movie inayo onyesha binti huyu akifanya mapenzi tena kinyume na maumbile
Post a Comment
Adbox