FACEBOOK

LightBlog

Breaking

LightBlog

Sunday, 7 September 2014

KAKA AMTOA BIKIRA MDOGO WAKE NA KUMPA UTAM WA KUTOSHA MPAKA DOGO ADATA NA KUSEMA "NATAKA KILA SIKU.."

 
 http://yamotto.blogspot.com/2014/09/nilifanya-mapenzi-na-kaka-angu-akanitoa.html 
"NILIFANYA MAPENZI NA KAKA ANGU, AKANITOA BIKIRA...SASA UTAMU ANAONIPA SIWEZI KUMUACHA. NATAKA......"
 
Naitwa Happy, nipo kimara mwisho. Sikuwah kabisa kufanya mapenzi...na mtu wa kwanza kufanya nae mapenzi ni kaka angu....siku hiyo wazazi wetu walisafr tukabaki  wawili nyumbani....niliogopa kulala chumban peke yangu nikaenda kulala chumbani kwake...lakini baaada tu ya kufika humo tulijikuta tumefanya na ndo ukawa mchezo wetu kila siku.

  Shida yangu nimekolea nahc kufa..natamani hata asingekuwa ndugu yangu.
Post a Comment
Adbox